Menu Close

Tindastóll TV – Tækjakostur

1x Blackmagic Design ATEM 1 M/E Production Studio 4K
1x Blackmagic Design Smart VideoHub 12×12
1x Blackmagic Design ATEM Studio Converter
4x Blackmagic Design ATEM Camera Converter

1x Skaarhoj Air Fly (f.ATEM)

2x Blackmagic Design DeckLink Duo 2
1x Blackmagic Design DeckLink Mini Recorder 4K
1x Blackmagic Design Intensity Pro

1x Blackmagic Design Mini Converter SDI Distribution 1×8
1x Blackmagic Design Micro Converter SDI/HDMI
1x Blackmagic Design Micro Converter BiDirectional SDI/HDMI

2x NoName Converter SDI/HDMI
2x NoName Converter HDMI/SDI
1x NoName SDI Distribution 1×4

1x Decimator MD-HX HDMI/SDI Cross Converter

1x NewTek 3PLAY 425

1x Lenovo TS (Xeon E3-1245v3, 16GB, 256GB SSD) – TTV Broadcast PC
1x Lenovo TS (Xeon E3-1246v3, 32GB, 256GB SSD) – CasparCG server
3x 24″ BenQ skjár
1x 24″ Lenovo skjár
1x 28″ BenQ skjár
1x 32″ Sony KDL32W TV

3x Sony PXW-X70
2x Sony HDR-CX240

2x E-Image EG03A þrífótur
1x Manfrotto þrífótur
3x Vivitar 8 Button Remote Control

1x Allen & Heath ZED60-14FX hljóðmixer
1x Allen & Heath ZED-6 hljóðmixer
3x Sennheiser HMD25-1
2x Shure BRH50M, Broadcast Headeset
1x Sennheiser ME66 w/K6P shotgun mic
1x Sony ECM-XM1 shotgun mic
2x Audio-Technica AT875R shotgun mic
1x Sennheiser EW300
2x Shure BETA 58A
1x Thonet & Vander KÜRBIS BT 2.0
1x 50m 4xXLR male/female snake

4x 100m Excel OS2 SingleMode 9/125μm 4 Core Fibre Optic Cable LC UPC Duplex

Úrval af SDI (Belden 1505F), XLR, HDMI og fl. köplum í ýmsum lengdum.

ATEM Studio Converter og ATEM Camera Converter tengjast saman með ljósleiðara – video signal, intercom ofl. keyrist í gegnum hann fyrir hverja cameru, getum verið með 4 vélar þar í gegn og 2 vélar með SDI beint í ATEM 1 M/E t.d.


https://static.bhphoto.com/images/images500x500/1408374360_1072752.jpg